Hii ni zaidi ya biashara tu, ni harakati. Ni kuhusu kuandika upya hadithi ya chakula cha Kiafrika, bidhaa moja baada ya nyingine. Je, utakuwa sehemu yake?



Tunajenga Afrika ambapo bidhaa zetu wenyewe hujaza rafu zetu, masoko yetu na meza zetu. Tunashirikiana na watengenezaji bora wa Kiafrika ili kuhakikisha chakula chetu kinatengenezwa na sisi, kwa ajili yetu.
Bidhaa za Kiafrika zinastahili viwango vya juu zaidi. Tunafanya kazi na watengenezaji wakuu pekee wanaokidhi miongozo ya usalama wa chakula duniani na viambato, kuhakikisha kwamba kila kukicha kunaonyesha ubora.
Kwa kuwapa kipaumbele wazalishaji na biashara za ndani, tunaunda nafasi za kazi, kusaidia familia, na kuendeleza ukuaji wa uchumi—kwa sababu Mwafrika mmoja anaposhinda, sote tunashinda.
Chakula chetu kinaelezea hadithi yetu. Kuanzia viungo tajiri, vya ujasiri hadi mapishi yaliyoheshimiwa wakati, tunakumbatia ladha mbalimbali za Kiafrika na kuzileta katika kila kona ya bara.
Bidhaa za Kiafrika hazipaswi kamwe kuwa anasa kwa Waafrika. Tunajitahidi kufanya chakula cha hali ya juu kiweze kumudu bei huku tukipunguza vizuizi vya biashara na gharama za usafirishaji, ili watu wetu waweze kufikia kile ambacho ni chao kila wakati.
Sisi si tu kujenga biashara; tunatengeneza mustakabali wa Afrika. Kwa kuwekeza katika uzalishaji wa ndani na kujitosheleza, tunaunda urithi wa ukuaji, uhuru na ustawi kwa vizazi vijavyo.
Tunaamini katika Afrika. Tunaamini katika watu wetu, ladha zetu, na uwezo wetu wa kujenga kitu chenye nguvu pamoja
Usindikaji wa chakula (Kenya)
Kufanya kazi na Africa Unite International kumekuwa jambo la kubadilisha mchezo. Walituunganisha moja kwa moja na wasambazaji wa Kiafrika, na kuwaondoa wafanyabiashara wa kati wasiokuwa wa lazima. Hii imetuwezesha kutoa bei bora kwa wateja huku tukiwa na utajiri ndani ya Afrika
Bidhaa za kilimo (Nigeria)
Nilikuwa nikiagiza bidhaa kutoka nje ya Afrika kwa sababu sikuweza kupata njia mbadala zilizotengenezwa na Waafrika. Shukrani kwa Africa Unite International, sasa ninapata moja kwa moja kutoka kwa wasambazaji wa Kiafrika, nikipunguza gharama zangu na kusaidia viwanda vya ndani.
Muuzaji reja reja (Afrika Kusini)
Siku zote nilitaka bidhaa zangu ziuzwe kote barani Afrika, lakini sikuwa na miunganisho au usaidizi wa vifaa. Africa Unite International ilinisaidia kupata wanunuzi wapya katika Afrika Mashariki, kuhakikisha bei nzuri na mahitaji thabiti ya mazao yangu.
Mtayarishaji wa Kakao (Ghana)
Jiunge nasi katika kuwawezesha wajasiriamali 10,000+, kuzalisha $5M+ katika utajiri wa ndani, na kuunganisha mataifa 8 ya Afrika. Kwa pamoja, tunajenga Afrika inayojitosheleza
Africa Unite International Limited
Kabla ya kushirikiana na Africa Unite International, tulipambana na gharama kubwa za usafirishaji wakati wa kuuza bidhaa zetu kwa nchi jirani. Sasa, bidhaa zetu hufikia masoko mapya kwa haraka na kwa gharama ya chini, hivyo kutusaidia kukuza biashara yetu na kuajiri wafanyakazi zaidi wa ndani